shafi_banner

Wayar Bakin Karfe AISI 630 mai jimilla 0.1mm-5.5mm tare da Takaddun Shaida

Takaitaccen Bayani:

Wayar bakin karfenau'ikan kayayyakin siliki ne daban-daban, waɗanda aka yi da bakin ƙarfe, kuma ɓangaren giciye gabaɗaya zagaye ne ko lebur. Wayoyin ƙarfe marasa ƙarfe marasa ƙarfe waɗanda aka saba amfani da su waɗanda ke da juriya ga tsatsa da kuma aiki mai tsada sune wayoyi 304 da 316 na bakin ƙarfe.


  • Dubawa:SGS, TUV, BV, Duba Masana'antu
  • Tabbatar da inganci:An Amince da ISO 9001
  • Daidaitacce:AiSi
  • Karfe Sashe:201, 202, 204, 301, 302, 303, 304, 304L, 309, 310, 310S, 316, 316L, 321, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, 630, 904, 904L, 2205, 2507, da sauransu
  • Aikace-aikace:Wayar Shpaed
  • Fuskar sama:Mai haske ko kuma mai rufi da sabulu
  • Lokacin Biyan Kuɗi:Tsarin Mulki/T
  • Lokacin Isarwa:Kwanaki 3-15 (gwargwadon ainihin adadin)
  • Bayanin Tashar Jiragen Ruwa:Tashar jiragen ruwa ta Tianjin, Tashar jiragen ruwa ta Shanghai, Tashar jiragen ruwa ta Qingdao, da sauransu.
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    waya ta bakin karfe (1)
    Sunan Samfuri Wayar bakin karfe
    Nau'i Jerin 200: 201,202
    Jerin 300: 301,302,304,304L,308,309S,310s,316,316L,321,347
    Jerin 400: 410,420,430,434
    Diamita na waya 0.02-5mm
    Daidaitacce ASTM AISI GB JIS SUS DIN
    Tsawon Kamar yadda abokan ciniki ke buƙata
    shiryawa Spool ko birgima
    Matsakaicin kudin shiga (MOQ) 50kg
    Isarwa Kwanaki 20 bayan an karɓi kuɗin
    Amfani Ɗagawa, gyarawa, hanyar kebul, ratayewa, tallafi, sake yin iyo, da jigilar kaya.

    Abubuwan Sinadaran Waya na Bakin Karfe

    Sinadarin Sinadarai %
    Matsayi
    C
    Si
    Mn
    P
    S
    Ni
    Cr
    Mo
    201
    ≤0 .15
    ≤0 .75
    5. 5-7. 5
    ≤0.06
    ≤ 0.03
    3.5 -5.5
    16 .0 -18.0
    -
    202
    ≤0 .15
    ≤l.0
    7.5-10.0
    ≤0.06
    ≤ 0.03
    4.0-6.0
    17.0-19.0
    -
    301
    ≤0 .15
    ≤l.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    6.0-8.0
    16.0-18.0
    -
    302
    ≤0 .15
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    8.0-10.0
    17.0-19.0
    -
    304
    ≤0 .0.08
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    8.0-10.5
    18.0-20.0
    -
    304L
    ≤0.03
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    9.0-13.0
    18.0-20.0
    -
    309S
    ≤0.08
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    12.0-15.0
    22.0-24.0
    -
    310S
    ≤0.08
    ≤1.5
    ≤2.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    19.0-22.0
    24.0-26.0
    316
    ≤0.08
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    10.0-14.0
    16.0-18.0
    2.0-3.0
    316L
    ≤0 .03
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    12.0 - 15.0
    16 .0 -1 8.0
    2.0 -3.0
    321
    ≤ 0 .08
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    9.0 - 13 .0
    17.0 -1 9.0
    -
    630
    ≤ 0 .07
    ≤1.0
    ≤1.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    3.0-5.0
    15.5-17.5
    -
    631
    ≤0.09
    ≤1.0
    ≤1.0
    ≤0.030
    ≤0.035
    6.50-7.75
    16.0-18.0
    -
    904L
    ≤ 2 .0
    ≤0.045
    ≤1.0
    ≤0.035
    -
    23.0·28.0
    19.0-23.0
    4.0-5.0
    2205
    ≤0.03
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.030
    ≤0.02
    4.5-6.5
    22.0-23.0
    3.0-3.5
    2507
    ≤0.03
    ≤0.8
    ≤1.2
    ≤0.035
    ≤0.02
    6.0-8.0
    24.0-26.0
    3.0-5.0
    2520
    ≤0.08
    ≤1.5
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    0.19 -0. 22
    0. 24 -0. 26
    -
    410
    ≤0.15
    ≤1.0
    ≤1.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    -
    11.5-13.5
    -
    430
    ≤0.1 2
    ≤0.75
    ≤1.0
    ≤ 0.040
    ≤ 0.03
    ≤0.60
    16.0 -18.0

    Teburin Ma'aunin Waya na Karfe

    Lambar Waya (Ma'auni) AWG ko B&S (Inci) Ma'aunin AWG (MM) Lambar Waya (Ma'auni) AWG ko B&S (Inci) Ma'aunin AWG (MM)
    1 0.289297" 7.348mm 29 0.0113" 0.287mm
    2 0.257627" 6.543mm 30 0.01" 0.254mm
    3 0.229423" 5.827mm 31 0.0089" 0.2261mm
    4 0.2043" 5.189mm 32 0.008" 0.2032mm
    5 0.1819" 4.621mm 33 0.0071" 0.1803mm
    6 0.162" 4.115mm 34 0.0063" 0.1601mm
    7 0.1443" 3.665mm 35 0.0056" 0.1422mm
    8 0.1285" 3.264mm 36 0.005" 0.127mm
    9 0.1144" 2.906mm 37 0.0045" 0.1143mm
    10 0.1019" 2.588mm 38 0.004" 0.1016mm
    11 0.0907" 2.304mm 39 0.0035" 0.0889mm
    12 0.0808" 2.052mm 40 0.0031" 0.0787mm
    13 0.072" 1.829mm 41 0.0028" 0.0711mm
    14 0.0641" 1.628mm 42 0.0025" 0.0635mm
    15 0.0571" 1.45mm 43 0.0022" 0.0559mm
    16 0.0508" 1.291mm 44 0.002" 0.0508mm
    17 0.0453" 1.15mm 45 0.0018" 0.0457mm
    18 0.0403" 1.024mm 46 0.0016" 0.0406mm
    19 0.0359" 0.9119mm 47 0.0014" 0.035mm
    20 0.032" 0.8128mm 48 0.0012" 0.0305mm
    21 0.0285" 0.7239mm 49 0.0011" 0.0279mm
    22 0.0253" 0.6426mm 50 0.001" 0.0254mm
    23 0.0226" 0.574mm 51 0.00088" 0.0224mm
    24 0.0201" 0.5106mm 52 0.00078" 0.0198mm
    25 0.0179" 0.4547mm 53 0.0007" 0.0178mm
    26 0.0159" 0.4038mm 54 0.00062" 0.0158mm
    27 0.0142" 0.3606mm 55 0.00055" 0.014mm
    28 0.0126" 0.32mm 56 0.00049" 0.0124mm
    不锈钢丝_02
    不锈钢丝_03
    不锈钢丝_04

    Babban Aikace-aikacen

    Ana amfani da waya mai bakin karfe sosai wajen ɗagawa, gyarawa, ratayewa, tallafawa, sake yin iyo, jigilar kaya, yin kayan kicin, ƙwallon ƙarfe, da sauransu.

    不锈钢丝_10
    aikace-aikace

    Bayani:
    1. Samfur kyauta, tabbacin inganci 100% bayan tallace-tallace, Goyi bayan kowace hanyar biyan kuɗi;
    2. Duk wasu bayanai game da bututun ƙarfe mai zagaye suna samuwa bisa ga buƙatarku (OEM&ODM)! Farashin masana'anta za ku samu daga ROYAL GROUP.

    Bakin KarfeBayanin Waya

    Ƙayyadewa

    Matsayi

    Alamar

    AISI/SAE

    DIN

    Austenite

    302HQ

    1.4567

    WSA

    304

    1.4301

    WSB

    304HC/304J3

    -

    305

    1.4303

    316

    1.4401

    Martensite

    430

    1.4016

    WSB

    434

    1.4113

    Ferrite

    410

    1.4006

    1. Waya diamita mai yuwuwa: 5mm ~ 40mm
    2. Fom ɗin marufi: 100kg ~ 1,000kg / Ana iya canza nauyi ɗaya bisa ga umarnin abokin ciniki.

    Nisan Diamita na Waya

    Diamita na waya (mm) Juriyar da aka yarda da ita (mm) Matsakaicin karkacewar diamita (mm)
    0.020-0.049 +0.002 -0.001 0.001
    0.050-0.074 ±0.002 0.002
    0.075-0.089 ±0.002 0.002
    0.090-0.109 +0.003 -0.002 0.002
    0.110-0.169 ±0.003 0.003
    0.170-0.184 ±0.004 0.004
    0.185-0.199 ±0.004 0.004
    0.-0.299 ±0.005 0.005
    0.300-0.310 ±0.006 0.006
    0.320-0.499 ±0.006 0.006
    0.500-0.599 ±0.006 0.006
    0.600-0.799 ±0.008 0.008
    0.800-0.999 ±0.008 0.008
    1.00-1.20 ±0.009 0.009
    1.20-1.40 ±0.009 0.009
    1.40-1.60 ±0.010 0.010
    1.60-1.80 ±0.010 0.010
    1.80-2.00 ±0.010 0.010
    2.00-2.50 ±0.012 0.012
    2.50-3.00 ±0.015 0.015
    3.00-4.00 ±0.020 0.020
    4.00-5.00 ±0.020 0.020

    Kayayyakin Inji

    Alamar

    Diamita (mm)

    Matsayi

    Ƙarfin tauri (kgf/mm2)

    Tsawaita (%)

    Rage ƙimar yanki(%)

    WSA

    0.8 ~ 2.0

    STS XM-7

    49~64

    ≥30

    ≥70

    2.0 ~ 5.5

    STS XM-7

    45~60

    ≥40

    ≥70

    STS 304HC, 304L

    52~67

    ≥40

    ≥70

    WSB

    0.8 ~ 2.0

    STS XM-7

    51~69

    ≥20

    ≥65

    STS 430

    51~71

    ≥65

    2.0 ~ 17.0

    STS XM-7

    46~64

    ≥25

    ≥65

    STS 304HC, 304L

    54~72

    ≥25

    ≥65

    STS 430

    46~61

    ≥10

    ≥65

     

     

    Sinadarin Sinadarai

    abu

    C

    Si

    Mn

    P

    S

    Cr

    Ni

    Mo

    STS304

    ≤0.08

    ≤1.00

    ≤2.00

    ≤0.045

    ≤0.030

    8.00 ~ 10.50

    18.00 ~ 20.00

    -

    STS304L

    ≤0.030

    ≤1.00

    ≤2.00

    ≤0.045

    ≤0.030

    9.00 ~ 13.00

    18.00 ~ 20.00

    -

    STS316

    ≤0.08

    ≤1.00

    ≤2.00

    ≤0.045

    ≤0.030

    10.00 ~ 14.00

    16.00 ~ 18.00

    2.00 ~ 3.00

    STS316L

    ≤0.030

    ≤1.00

    ≤2.00

    ≤0.045

    ≤0.030

    12.00 ~ 15.00

    16.00 ~ 18.00

    2.00 ~ 3.00

    STS410

    ≤0.15

    ≤1.00

    ≤1.00

    ≤0.040

    ≤0.030

    11.50 ~ 13.50

    -

    -

    STS420J1

    0.16 ~ 0.25

    ≤1.00

    ≤1.00

    ≤0.040

    ≤0.030

    12.00 ~ 14.00

    -

    -

    STS420J2

    0.26 ~ 0.40

    ≤1.00

    ≤1.00

    ≤0.040

    ≤0.030

    12.00 ~ 14.00

    -

    -

    STS430

    ≤0.12

    ≤0.75

    ≤1.00

    ≤0.040

    ≤0.030

    16.00 ~ 18.00

    -

    -

    Tsarin samarwa 

    Tsarin samar da karfen martensitic kamar haka: birgima mai zafimirgina- annealing - nutsewa cikin alkali - kurkura - tsinken tsinkewa - shafi - zane na waya - ƙawata - duba samfurin da aka gama - marufi

    Tsarin samar da waya ta bakin ƙarfe ta Austenitic: na'urar birgima mai zafi - maganin mafita - nutsewa cikin alkali - kurkura - tsinken itace - shafi - zane na waya - ƙawata - tsaka tsaki - duba samfurin da aka gama - marufi

    1 (1)

    Shiryawa da Sufuri

    marufi na yau da kullun na bakin karfe na marufi

    Kunshin jigilar kaya na yau da kullun:

    Jakar saka + bel ɗin marufi;

    Keɓance marufin bisa ga buƙatunku (karɓi tambarin bugawa ko wani abu a kan marufin);

    Za a tsara wasu marufi na musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki;

    不锈钢丝_05

    Sufuri:Isarwa ta Gaggawa (Samfurin Isarwa), Jirgin Sama, Jirgin Kasa, Jirgin Ruwa (FCL ko LCL ko Babban Jiki)

    不锈钢丝_06
    不锈钢丝_07

    Abokin Cinikinmu

    Wayar bakin karfe (12)

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    T: Shin masana'anta ne?

    A: Eh, mu masana'anta ne. Muna da masana'antarmu da ke birnin Tianjin, China. Bugu da ƙari, muna haɗin gwiwa da kamfanoni da yawa mallakar gwamnati, kamar BAOSTEEL, SHOUGANG GROUP, SHAGANG GROUP, da sauransu.

    T: Zan iya samun odar gwaji kawai tan da yawa?

    A: Tabbas. Za mu iya jigilar kayan a gare ku tare da sabis na LCL. (Ƙarancin nauyin kwantena)

    T: Idan samfurin kyauta ne?

    A: Samfura kyauta ne, amma mai siye yana biyan kuɗin jigilar kaya.

    T: Shin kai mai samar da zinare ne kuma kana da tabbacin ciniki?

    A: Muna da shekaru bakwai na mai samar da zinare kuma muna karɓar tabbacin ciniki.


  • Na baya:
  • Na gaba: