shafi_banner

Aikin Gudummawar Sadaka na Ƙungiyar Royal Dumi na Lokacin Hutu


A wannan rana mai sanyi, kamfaninmu, a madadin Babban Manaja Wu, ya haɗu da Gidauniyar Taimakon Jama'a ta Tianjin don gudanar da wani aikin bayar da gudummawa mai ma'ana tare, wanda ke aika da farin ciki da bege ga iyalai marasa galihu.

Aikin Gudummawar Sadaka na Royal Group (2)

Wannan aikin bayar da gudummawa, kamfaninmu ya shirya sosai, ba wai kawai ya shirya isassun kayayyaki na yau da kullun ba, kamar shinkafa, fulawa, hatsi da mai, don biyan buƙatun iyalai marasa galihu, har ma ya aika musu da kuɗi don rage buƙatun gaggawa na tattalin arziki. Waɗannan kayayyaki da kuɗi suna ɗauke da kyakkyawar abota da kulawa ta musamman daga Royal Group.

Aikin Gudummawar Sadaka na Royal Group (1)
Aikin Gudummawar Sadaka na Royal Group (3)

A duk tsawon lokacin, Ƙungiyar Royal tana ɗaukar nauyin zamantakewa a matsayin muhimmin ɓangare na ci gaban kamfanoni, tana shiga cikin ayyukan jin daɗin jama'a daban-daban, kuma tana da niyyar ba da ƙarin gudummawa ga al'umma. A kan hanyar jin daɗin jama'a, Ƙungiyar Royal tana bin manufarta ta asali, tana ci gaba da aiwatar da nauyin zamantakewa, kuma tana jagorantar ƙarin ƙarfin zamantakewa don gina kyakkyawar makoma tare.


Lokacin Saƙo: Janairu-16-2025