shafi_banner

Farantin Karfe Mai Juriya Da Wuya - Royal Group


Hardox 400
hannun jari (1)

jure lalacewaSkayan adoPa makare

Farantin ƙarfe mai jure lalacewa mai ƙarfe biyu samfurin farantin ne da ake amfani da shi musamman don yanayin lalacewa a manyan wurare. An yi shi ne da ƙarfe mai ƙarancin carbon ko ƙarfe mai ƙarancin ƙarfe mai kyau tare da kyakkyawan tauri da laushi. Samfurin farantin da aka yi da Layer mai jure lalacewa tare da kyakkyawan gogewa.

Farantin ƙarfe mai jure lalacewa ta hanyar amfani da ƙarfe mai haɗakar ƙarfe (Bimetal composite sawing plate) ya ƙunshi farantin ƙarfe mai ƙarancin carbon da kuma layin da ke jure lalacewa ta hanyar amfani da ƙarfe. Tsarin da ke jure lalacewa gabaɗaya yana da kauri 1/3-1/2 na jimillar kauri. Lokacin aiki, matrix yana ba da cikakkun halaye kamar ƙarfi, tauri da kuma laushi ga ƙarfin waje, kuma layin da ke jure lalacewa yana ba da halaye masu jure lalacewa waɗanda suka cika buƙatun takamaiman yanayin aiki.

Layin da ke jure lalacewa galibi ya ƙunshi ƙarfe mai kama da chromium, kuma ana ƙara wasu abubuwan haɗin ƙarfe kamar manganese, molybdenum, niobium, da nickel a lokaci guda. Carbides ɗin da ke cikin tsarin ƙarfe suna rarrabawa a cikin siffar zare, kuma alkiblar zaren tana daidai da saman. Ƙarfin carbide na iya kaiwa sama da HV1700-2000, kuma taurin saman zai iya kaiwa HRc58-62. Carbides ɗin ƙarfe suna da ƙarfi a yanayin zafi mai yawa, suna riƙe da tauri mai yawa, kuma suna da kyakkyawan juriya ga iskar shaka, kuma ana iya amfani da su akai-akai cikin 500°C.

Farantin ƙarfe mai jure lalacewa yana da juriyar lalacewa mai yawa da kuma kyakkyawan aiki na tasiri, kuma ana iya yanke shi, lanƙwasa shi, walda shi, da sauransu, kuma ana iya haɗa shi da wasu tsare-tsare ta hanyar walda, walda mai toshewa, haɗin ƙulle-ƙulle, da sauransu, wanda ke adana lokaci a cikin aikin gyara wurin, dacewa da sauran halaye, wanda ake amfani da shi sosai a fannin ƙarfe, kwal, siminti, wutar lantarki, gilashi, hakar ma'adinai, kayan gini, tubali da tayal da sauran masana'antu, idan aka kwatanta da sauran kayan, yana da farashi mai tsada, kuma masana'antu da masana'antu da yawa sun fi so.

UyanayiFormat

Kayan Aiki Kauri Faɗi Tsawon
NM360 8 2200 8000
NM360 10 2200 8000
NM360 15 2200 8000
NM400 12 2200 8000
NM500 16 2200 8000
NM360 20 2200 10300
NM450 25 2200 12050
NM400 30 2200 8000
NM360 35 2090 10160
NM400 40 2200 8000
NM400 45 2200 8000
NM400 50 2200 8000
NM360 60 2200 7000
NM360 135 0635 2645
NM400 70 2200 9500
NM400 80 2200 8000

 

Aaikace-aikace

1) Tashar samar da wutar lantarki mai zafi: layin silinda na injin kwal mai matsakaicin gudu, akwatin fanka mai tururi, bututun mai tattara ƙura, bututun toka, layin injin bokiti, bututun mai haɗa rabawa, layin niƙa kwal, hopper na kwal da niƙa Layin injin, mai ƙona wuta, hopper na kwal da layin funnel, tayal ɗin tallafi na dumama iska, vane na jagorar rabawa. Abubuwan da aka ambata a sama ba su da buƙatu masu yawa game da tauri da juriyar lalacewa na farantin ƙarfe mai jure lalacewa, kuma ana iya amfani da farantin ƙarfe mai jure lalacewa mai kauri na 6-10mm na NM360/400.

2) Filin kwal: hanyar ciyarwa da layin magudanar ruwa, hanyar hopper, ruwan fanka, farantin ƙasan turawa, mai tattara ƙurar guguwa, layin jagora na coke, layin niƙa ball, mai daidaita bitar haƙa rami, kararrawa mai ciyar da sukurori da wurin zama na tushe, layin bokiti mai yin kneader, mai ciyar da zobe, benen motar juji. Yanayin aiki na filin kwal yana da tsauri, kuma akwai wasu buƙatu don juriyar tsatsa da juriyar lalacewa na farantin ƙarfe mai jure lalacewa. Ana ba da shawarar amfani da farantin ƙarfe mai jure lalacewa tare da kayan NM400/450 HARDOX400 kuma kauri na 8-26mm.

3) Masana'antar siminti: rufin bututu, bututun ƙarshen gini, mai tattara ƙurar guguwa, ruwan wukake masu rarrabuwa da ruwan jagora, ruwan wukake da rufin fanka, rufin bokiti mai dawowa, farantin ƙasa mai ɗaukar sukurori, abubuwan da ke cikin bututun, farantin sanyaya frit, rufin bututun jigilar kaya. Waɗannan sassan kuma suna buƙatar faranti na ƙarfe masu jure lalacewa tare da juriyar lalacewa da juriyar tsatsa. Ana iya amfani da faranti na ƙarfe masu jure lalacewa tare da kayan NM360/400 HARDOX400 da kauri na 8-30mmd.

4) Injinan lodi: farantin sarkar na'urar sauke kaya, farantin rufin hopper, farantin ruwan riƙo, farantin tipping na motar juji ta atomatik, jikin motar juji. Wannan yana buƙatar farantin ƙarfe mai jure lalacewa mai matuƙar juriya da tauri. Ana ba da shawarar amfani da farantin ƙarfe mai jure lalacewa mai kayan NM500 HARDOX450/500 kuma kauri na 25-45MM.

5) Injinan haƙar ma'adinai: kayan ma'adinai, layin niƙa dutse, ruwan wuka, layin jigilar kaya, baffle. Irin waɗannan sassan suna buƙatar juriya mai ƙarfi sosai, kuma kayan da ake da su shine farantin ƙarfe mai jure lalacewa na NM450/500 HARDOX450/500 mai kauri na 10-30mm.

6) Injinan gini: farantin haƙori na tura siminti, ginin haɗa siminti, layin mahaɗi, layin tattara ƙura, farantin injin bulo. Ana ba da shawarar amfani da farantin ƙarfe na NM360/400 mai kauri 10-30mm.

7) Injinan gini: na'urar ɗaukar kaya, bulldozer, farantin bokitin haƙa rami, farantin gefen gefe, farantin ƙasan bokiti, ruwan wuka, bututun haƙa rami mai juyawa. Wannan nau'in injin yana buƙatar faranti na ƙarfe masu jure lalacewa waɗanda suke da ƙarfi musamman kuma suna jure lalacewa sosai. Kayan da ake da su sune faranti na ƙarfe masu ƙarfi na NM500 HARDOX500/550/600 masu kauri na 20-60mm.

8) Injinan ƙarfe: injin ɗin ƙera ƙarfe, gwiwar hannu, farantin ƙera ƙarfe, farantin ƙera ƙarfe. Domin wannan nau'in injin yana buƙatar farantin ƙarfe mai jure zafi mai yawa, mai matuƙar tauri. Saboda haka, ana ba da shawarar amfani da faranti na ƙarfe masu jure lalacewa na jerin HARDOX600HARDOXHiTuf.

9) Ana iya amfani da faranti na ƙarfe masu jure lalacewa a cikin silinda na injin niƙa yashi, ruwan wukake, wurare daban-daban na jigilar kaya, sassan injinan tashar jiragen ruwa, sassan tsarin ɗaukar kaya, sassan tsarin ƙafafun jirgin ƙasa, birgima, da sauransu.


Lokacin Saƙo: Yuli-04-2023