shafi_banner

Gabatar da Kayan Bututun Galvanized -ROYAL GROUP


Ko da kuwa iri ɗaya nebututun galvanizedIdan aka saya, kayan bututun ƙarfe har yanzu sun bambanta. Galvanization tsari ne kawai na jan ƙarfe a saman, wanda ba yana nufin cewa bututun iri ɗaya ne ba. Kuma inganci da aikin kowane nau'in bututun suma suna da babban bambanci, kayan bututun ƙarfe sun bambanta, filin aikace-aikacensa ma zai shafi. Ga ɗan gajeren gabatarwa ga kayan.

bututun ƙarfe na galvanized - ƙungiyar ƙarfe ta sarauta

Gabatarwa ga kayan da aka saba

A gaskiya ma, bututun ƙarfe suna da kayayyaki daban-daban, haka nan mabututun galvanizedGabaɗaya, ana amfani da irin waɗannan bututun don jigilar iskar gas, dumama, da sauransu, wanda zai iya tabbatar da kyakkyawan juriya ga tsatsa. Kuma kayan sa kuma yana da nau'ikan ƙarfe daban-daban, an yi amfani da ƙarfe mai galvanized, kuma za a inganta juriyar tsatsa a saman.

Babban kayan da yake amfani da su galibi su ne ƙarfen carbon ko ƙarfe mai ƙarfe, ba shakka, waɗannan nau'ikan ƙarfe guda biyu suna da nau'ikan iri daban-daban, waɗanda za a iya zaɓa bisa ga takamaiman buƙatun amfani. Nau'ikan ƙarfe daban-daban suma za su shafi farashin bututun ƙarfe, don haka a kula da zaɓin ƙarfe.

Yanayin kayan daban-daban

A zahiri, yawan sinadarin carbon da ke cikin bututun ƙarfe yana da yawa, kuma za a ƙara taurinsa, amma za a rage ƙarfinsa da ƙarfinsa. Saboda haka, ya zama dole a yi la'akari da takamaiman aikin bututun galvanized da za a zaɓa. Idan aka ƙara manganese, ana iya samar da bututun ƙarfe na ƙarfe. Ƙara titanium, vanadium da sauran abubuwa kuma na iya inganta ƙarfinsa da taurinsa gabaɗaya, don haka a kula da abun da ke cikin ƙarfe.


Lokacin Saƙo: Yuni-12-2023