shafi_banner

Jagorar Ƙwararru Kan Siyan Gine-ginen Karfe Don Ayyukan Masana'antu da Kayayyakin more rayuwa


2025 — Ƙungiyar Karfe ta Royal, mai samar da kayayyaki na duniyaƙarfe mai tsarida kuma hanyoyin injiniya, sun fitar da sabbin jagororin siyayya da nufin taimaka wa masu siye na ƙasashen duniya rage haɗari da inganta inganci yayin samowatsarin ƙarfekayan aiki da kayan aikin da aka ƙera don ayyukan masana'antu, kasuwanci, da kayayyakin more rayuwa.

Ganin cewa tare da ci gaba da bunkasar gine-ginen rumbunan ajiya, cibiyoyin jigilar kayayyaki, cibiyoyin samar da makamashi mai sabuntawa, da manyan masana'antu, buƙatar ƙarfe mai inganci a duniya ta ci gaba da ƙaruwa. Sakamakon haka, ƙa'idodin siye da bin ƙa'idodin injiniya sun zama babban abin da masu haɓaka da 'yan kwangila ke mai da hankali a kai.

Tsarin zane na ƙarfe (royalgroup) (2)
Tsarin zane na ƙarfe (royalgroup) (1)

Ka'idojin Zane Masu Tsabta da Bayanan Kayan Aiki Su ne Tushen

Bisa lafazinƘungiyar Karfe ta RoyalDa farko, masu siye dole ne su tabbatar da cewa an fayyace zane-zanen ayyuka, lissafin kaya, ma'aunin kayan aiki, da ƙa'idodin injiniya a sarari kafin su shiga matakin siyan.
Ka'idojin gama gari sun haɗa daASTM (Amurka), EN (Turai), GB (China), JIS (Japan), da AS/NZS (Ostiraliya).

Kamfanin ya jaddada cewa daidaita ka'idojin injiniya da wuri yana rage sake fasalin, jinkirin masana'antu, da kuma matsalolin bin ƙa'idodi yayin shigarwa.

Takaddun Shaida da Bibiyar Inganci Sun Kasance Manyan Fifiko

Rahoton ya nuna cewa ingancin kayan ƙarfe ya ci gaba da zama babban abin da ke shafar tsaron aikin. Ana shawartar masu siye su nemi:

Takaddun Shaidar Gwajin Masana'antu (MTC)

Bayanan kadarorin inji

Daidaiton kayan da ake amfani da su na walda

Binciken wasu kamfanoni kamarSGS, TUV, BV

Kamfanin Royal Steel Group ya bayyana cewa ayyukan duniya suna buƙatar cikakken bincike daga albarkatun ƙasa zuwa ƙera su na ƙarshe, musamman a fannin kayayyakin more rayuwa na jama'a, sinadarai na fetur, da kuma cibiyoyin makamashi.

Daidaiton Ƙirƙira da Ka'idojin Walda Suna Inganta Ingancin Shigarwa

Kamfanin ya lura cewa ƙera tsarin ƙarfe na zamani ya dogara sosai kan hanyoyin sarrafa kansa, ciki har da yanke CNC, layukan haɗa katako, walda arc a ƙarƙashin ruwa, da kuma tsarin fashewa mai ƙarfi.

Masana'antu masu tsananin buƙatar aminci—kamar rumbunan adana kayayyaki, tashoshin jiragen ruwa, da kuma wuraren bita na kayan aiki masu nauyi—suna ƙara ƙayyade ƙa'idodin walda kamarAWS D1.1, ISO 3834,kumaEN 1090.

Kamfanin Royal Steel Group ya ba da rahoton cewa buƙatar kera kayayyaki ta atomatik na ci gaba da ƙaruwa yayin da 'yan kwangila na duniya ke neman ƙarin haƙuri da kuma gajerun hanyoyin shigarwa.

Kariyar Tsatsa Ta Zama Mahimmanci A Muhalli Masu Tsanani

Ga wuraren bakin teku, na wurare masu zafi, ko na masana'antu, juriyar tsatsa ta zama babban abin da ke haifar da zaɓen kayan aiki.
Kamfanin yana ba masu siye shawara su kimanta:

Matsayin fashewar harbi (Sa 2.5)

Tsarin shafi mai faɗi da yawa

Bukatun galvanizing mai zafi

Zaɓuɓɓukan ƙarfe masu zafi (Corten)

Bukatar ƙarfe mai jure tsatsa ta ƙaru sosai a duk faɗin Kudu maso Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, da Latin Amurka.

aikace-aikacen tsarin ƙarfe - ƙungiyar ƙarfe ta sarauta (4)

Tsarin Ayyuka Yana Tasirin Jimlar Kudin Aiki

Saboda girman sassan da nauyinsu, jigilar kayayyaki na ƙarfe na ƙasashen waje yana buƙatar daidaitaccen tsarin jigilar kayayyaki.
Kamfanin Royal Steel Group ya lura cewa daidaita marufi, lambar sassan, da kuma inganta kwantena na iya rage farashin jigilar kaya da kuma lokacin shigarwa a wurin.

Kamfanin yana ƙara bayar da ayyukan jigilar kayayyaki na haɗin gwiwa—haɗa ƙera kayayyaki, ɗora kwantena, da kuma kula da jigilar kaya—don biyan buƙatun ayyukan gine-gine na ƙetare iyaka.

Tallafin Shigarwa da Takardu Inganta Ingancin Aiki a Wurin

'Yan kwangilar duniya suna mai da hankali sosai kan cikakkun takardu, gami da:

Zane-zanen tsari na gaba ɗaya

Zane-zanen bita dalla-dalla

Jerin sassan da BOM

Jagorar fasaha a wurin

Ƙungiyar injiniya ta Royal Steel Group ta ba da rahoton cewa ana buƙatar tallafin shigarwa a ƙasashen waje da kuma samar da cikakken tsarin (ƙarfe + rufin bangarori + maƙallan) sun ci gaba da bunƙasa a cikin 'yan shekarun nan.

aikace-aikacen tsarin ƙarfe - ƙungiyar ƙarfe ta sarauta (4)

Tallafin Shigarwa da Takardu Inganta Ingancin Aiki a Wurin

'Yan kwangilar duniya suna mai da hankali sosai kan cikakkun takardu, gami da:

Zane-zanen tsari na gaba ɗaya

Zane-zanen bita dalla-dalla

Jerin sassan da BOM

Jagorar fasaha a wurin

Ƙungiyar injiniya ta Royal Steel Group ta ba da rahoton cewa ana buƙatar tallafin shigarwa a ƙasashen waje da kuma samar da cikakken tsarin (ƙarfe + rufin bangarori + maƙallan) sun ci gaba da bunƙasa a cikin 'yan shekarun nan.

Game da Kamfanin Karfe na Royal

Kamfanin Royal Steel Group kamfani ne mai samar da ƙarfe a duniya wanda ke hidima ga ƙasashe sama da 60.ƙarfe mai tsari,tarin zanen gado, bututun ƙarfe, H-biyoyin, sassan ƙarfe da aka ƙera, da kuma hanyoyin injiniya na musamman. Kayayyakinsa sun cika ƙa'idodin ƙasashen duniya, ciki har daASTM, EN, GB, ISO, kuma tana ba da cikakken takardar shaidar kayan aiki, duba ɓangare na uku, da kuma tallafin sufuri na duniya.

ƘUNGIYAR SARKI

Adireshi

Yankin masana'antar ci gaban Kangsheng,
Wuqing gundumar Tianjin, kasar Sin.

Awanni

Litinin-Lahadi: Sabis na awanni 24


Lokacin Saƙo: Disamba-09-2025