shafi_banner

Sanarwa game da Hutu na Sabuwar Shekara da Ƙungiyar Royal


Shekarar 2024 na gabatowa, Royal Group tana son mika godiya da albarka ga dukkan abokan ciniki da abokan hulɗa! Muna yi muku fatan alheri, farin ciki da nasara a shekarar 2024.
#Barka da Sabuwar Shekara! Ina yi muku fatan alheri, farin ciki da zaman lafiya!

Sanarwa game da Hutu na Sabuwar Shekara da Ƙungiyar Royal

Manyan abubuwan da suka faru a kowace shekara na Royal Group:
1. Sanya hannu kan yarjejeniyar siyayya ta shekara-shekara ta tan 100,000 tare da wani abokin ciniki na Kudancin Amurka.
2. Ya sanya hannu kan wata yarjejeniya ta musamman ta hukuma a Kudancin Amurka tare da tsoffin abokan cinikin na'urorin ƙarfe na silicon, wanda hakan ya nuna wani muhimmin ci gaba ga faɗaɗa alamar a ƙasashen waje.
3. Royal Group ta zama mataimakin shugaban sashen ƙungiyar kasuwanci ta Tianjin don shigo da kaya da fitarwa kuma ta halarci taron.

Sanarwar Hutu ta Ranar Sabuwar Shekara ta Royal Group

Lokacin Saƙo: Disamba-29-2023