A taron, Xia Nong ta nuna cewa gina tsarin ƙarfe muhimmin yanki ne na sauye-sauyen kore a masana'antar gine-gine, kuma hanya ce mai inganci don aiwatar da dabarun muhalli da kuma gina wuraren zama masu aminci, kwanciyar hankali, kore da wayo. Wannan taron ya mayar da hankali kan muhimman kayan ƙarfe masu inganci na ƙarfe mai zafi.H-beam, wanda ya fahimci mahimmin batu na wannan batu. Manufar taron ita ce ga masana'antar gine-gine da kumamasana'antar ƙarfedon haɗin gwiwa wajen haɓaka haɓaka ginin tsarin ƙarfe tare da H-beam mai zafi a matsayin babban ci gaba, tattauna tsarin da hanyar haɗin kai mai zurfi, da kuma a ƙarshe ya yi aiki ga yanayin ginin "gida mai kyau". Yana fatan cewa tare da wannan taron a matsayin wurin farawa, masana'antar gini da masana'antar ƙarfe za su ƙarfafa sadarwa, mu'amala da haɗin gwiwa, su yi aiki tare don gina kyakkyawar muhalli ta haɗin gwiwa a cikin sarkar masana'antar ginin tsarin ƙarfe, da kuma ba da gudummawa mai kyau ga haɓaka inganci da haɓaka ingantaccen sarkar masana'antar ginin tsarin ƙarfe.
Bayan taron, Xia Nong ta jagoranci wata tawaga don ziyartar China 17th Metallurgical Group Co., Ltd. da Anhui Honglu Steel Structure (Group) Co., Ltd., kuma sun gudanar da tattaunawa mai zurfi kan buƙatar ƙarfe don gina tsarin ƙarfe, cikas da ake fuskanta wajen haɓaka ginin tsarin ƙarfe, da shawarwari kan haɓaka tsarin masana'antar ginin tsarin ƙarfe mai tsari. Liu Anyi, Sakataren Jam'iyya kuma Shugaban Ƙungiyar Ƙarafa ta 17 ta China, Shang Xiaohong, Sakataren Jam'iyya kuma Mataimakin Shugaban Ƙungiyar Honglu, da kuma mutanen da suka dace daga Sashen Tsare-tsare da Ci Gaba na Ƙungiyar Ƙarafa da Karfe ta China da Cibiyar Aikace-aikacen da Tallafawa Kayan Karfe sun halarci tattaunawar.