Babban Ingancin SS400 H Sashe na Galvanized Karfe H Siffar Beam
A ƙasashen duniya, ƙa'idodin samfura naH BeamAn raba su zuwa rukuni biyu: tsarin mulkin mallaka da tsarin awo. Amurka, Burtaniya da sauran ƙasashe suna amfani da tsarin Birtaniya, China, Japan, Jamus da Rasha da sauran ƙasashe suna amfani da tsarin awo, kodayake tsarin Birtaniya da tsarin awo suna amfani da raka'o'i daban-daban na aunawa, amma yawancin ƙarfe mai siffar H ana bayyana su a girma huɗu, wato: tsayin yanar gizo H, faɗin flange b, kauri yanar gizo d da kauri flange t. Duk da cewa ƙasashe a duniya suna da hanyoyi daban-daban na bayyana girman ƙayyadaddun ƙarfe na H-beam. Duk da haka, babu bambanci sosai a cikin kewayon ƙayyadaddun girma da haƙurin girman samfuran da aka samar.
Siffofi
, Flange naKarfe Mai Kauri Hyana da layi ɗaya ko kusan layi ɗaya a ciki da waje, kuma ƙarshen layin yana a kusurwar dama, don haka ana kiransa da layi ɗaya I-ƙarfe. Kauri na layin ƙarfe mai siffar H ya fi na layin I-ƙarfe na yau da kullun ƙanana ne tare da tsayi iri ɗaya na yanar gizo, kuma faɗin layin ya fi na layin I-ƙarfe na yau da kullun girma tare da tsayi iri ɗaya na yanar gizo, don haka ana kuma kiransa da layin I-ƙarfe mai faɗi. Dangane da siffar, tsarin sashe, lokacin inertia da ƙarfin H-ƙarfe sun fi na layin I-ƙarfe na yau da kullun nauyi ɗaya. Ana amfani da shi a cikin buƙatu daban-daban na tsarin ƙarfe, ko yana ƙarƙashin lanƙwasa ƙarfin juyi, nauyin matsi, nauyin eccentric yana nuna kyakkyawan aikinsa, zai iya inganta ƙarfin ɗaukar nauyi fiye da ƙarfe na yau da kullun I-ƙarfe, yana adana ƙarfe 10% ~ 40%. Karfe mai siffar H yana da faɗin layin, siririn yanar gizo, ƙayyadaddun bayanai da yawa, da amfani mai sassauƙa, wanda zai iya adana kashi 15% zuwa 20% na ƙarfe a cikin tsarin truss daban-daban. Saboda lanƙwasa tana layi ɗaya a ciki da waje, kuma ƙarshen gefen yana a kusurwar dama, yana da sauƙin haɗawa da haɗawa zuwa sassa daban-daban, wanda zai iya adana kusan kashi 25% na aikin walda da riveting, kuma zai iya hanzarta saurin aikin da kuma rage lokacin ginin.
Aikace-aikace
Hasken H mai zafi da aka yi birgimaana amfani da shi sosai a cikin: gine-ginen farar hula da na masana'antu daban-daban; Iri-iri na masana'antu masu tsayi da gine-gine na zamani masu tsayi, musamman a yankunan da ke yawan ayyukan girgizar ƙasa da yanayin aiki mai zafi; Manyan Gadoji masu girman ɗaukar kaya, kyakkyawan kwanciyar hankali na giciye da babban tsayi ana buƙatar su; Kayan aiki masu nauyi; Babbar Hanya; Ƙwakwalwar jirgin ruwa; Tallafin ma'adinai; Gyaran tushe da injiniyan madatsar ruwa; Kayan injina daban-daban.
Sigogi
| Sunan samfurin | H-Haske |
| Matsayi | Q235B, SS400, ST37, SS41, A36 da sauransu |
| Nau'i | Tsarin GB, Tsarin Turai |
| Tsawon | Daidaitaccen mita 6 da 12 ko kuma kamar yadda ake buƙata ga abokin ciniki |
| Fasaha | An yi birgima mai zafi |
| Aikace-aikace | Ana amfani da shi sosai a cikin gine-gine daban-daban, gadoji, motoci, bracker, injina da sauransu. |
Samfura
Dekayan ado
T: Shin masana'anta ne?
A: Eh, mu masana'anta ne. Muna da masana'antarmu da ke birnin Tianjin, China.
T: Zan iya samun odar gwaji kawai tan da yawa?
A: Tabbas. Za mu iya jigilar kayan a gare ku tare da sabis na LCL. (Ƙarancin nauyin kwantena)
T: Idan samfurin kyauta ne?
A: Samfura kyauta ne, amma mai siye yana biyan kuɗin jigilar kaya.
T: Shin kai mai samar da zinare ne kuma kana da tabbacin ciniki?
A: Muna da shekaru bakwai na mai samar da zinare kuma muna karɓar tabbacin ciniki.










