shafi_banner

Cold Rolled ST37 Galvanized Karfe H HEA Beam Zinc Coating

Takaitaccen Bayani:

Karfe mai siffar H-sabon gini ne na tattalin arziki. Siffar sashe na katakon H yana da araha kuma mai ma'ana, kuma halayen injiniya suna da kyau. Lokacin birgima, kowane wuri a kan sashin yana faɗaɗa daidai kuma damuwar ciki ƙarami ne. Idan aka kwatanta da katakon I na yau da kullun, katakon H yana da fa'idodin babban modulus na sashe, nauyi mai sauƙi da adana ƙarfe, wanda zai iya rage tsarin ginin da 30-40%. Kuma saboda ƙafafunsa suna layi ɗaya a ciki da waje, ƙarshen ƙafar yana da kusurwar dama, haɗuwa da haɗuwa cikin sassa, yana iya adana walda, aikin riveting har zuwa 25%.

Karfe na sashen H ƙarfe ne mai tattalin arziki wanda ke da ingantattun kaddarorin injiniya, wanda aka inganta kuma aka haɓaka shi daga ƙarfe na sashe na I. Musamman ma, ɓangaren iri ɗaya ne da harafin "H"


  • Daidaitacce:ASTM GB EN JIS AISI, ASTM GB EN JIS AISI
  • Maki:Q235B Q355B Q420C Q460C SS400
  • Kauri na flange:8-64 mm
  • Kauri a Yanar Gizo:5-36.5mm
  • Faɗin Yanar Gizo:100-900 mm
  • Lokacin Isarwa:Kwanaki 7-15
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:TT/LC
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    sabon gini ne na tattalin arziki. Siffar sashe na katakon H yana da araha kuma mai ma'ana, kuma halayen injiniya suna da kyau. Lokacin birgima, kowane wuri a kan sashin yana faɗaɗa daidai kuma damuwar ciki ƙarami ne. Idan aka kwatanta da katakon I na yau da kullun, katakon H yana da fa'idodin babban modulus na sashe, nauyi mai sauƙi da adana ƙarfe, wanda zai iya rage tsarin ginin da 30-40%. Kuma saboda ƙafafunsa suna layi ɗaya a ciki da waje, ƙarshen ƙafar yana da kusurwar dama, haɗuwa da haɗuwa cikin sassa, yana iya adana walda, aikin riveting har zuwa 25%.

    Karfe na sashen H ƙarfe ne mai tattalin arziki wanda ke da ingantattun kaddarorin injiniya, wanda aka inganta kuma aka haɓaka shi daga ƙarfe na sashe na I. Musamman ma, ɓangaren iri ɗaya ne da harafin "H"

    Hasken H
    Hasken H (3)
    Hasken H (2)

    Babban Aikace-aikacen

    Siffofi

    1.Faɗin flange da kuma taurin kai mai yawa a gefe.

    2.Ƙarfin lanƙwasawa mai ƙarfi, kusan 5%-10% fiye da I-beam.

    3. Idan aka kwatanta da abin da aka haɗaYana da ƙarancin farashi, daidaito mai yawa, ƙaramin damuwa na sauran abubuwa, babu buƙatar kayan walda masu tsada da duba walda, wanda ke adana kusan kashi 30% na farashin kera tsarin ƙarfe.

    4. A ƙarƙashin nauyin sashe ɗaya. Tsarin ƙarfe mai zafi na H yana da sauƙi fiye da tsarin ƙarfe na gargajiya da kashi 15%-20%.

    5. Idan aka kwatanta da tsarin siminti, tsarin ƙarfe na H mai zafi da aka birgima zai iya ƙara yankin da za a iya amfani da shi da kashi 6%, kuma nauyin ginin zai iya raguwa da kashi 20% zuwa 30%, wanda hakan zai rage ƙarfin tsarin ginin.

    6. Ana iya sarrafa ƙarfe mai siffar H zuwa ƙarfe mai siffar T, kuma ana iya haɗa sandunan zuma don samar da siffofi daban-daban na giciye, waɗanda suka dace sosai da buƙatun ƙira da samarwa na injiniya.

    Aikace-aikace

    Hasken HAna amfani da shi sau da yawa a manyan gine-gine (kamar masana'antu, gine-gine masu tsayi, da sauransu) waɗanda ke buƙatar babban ƙarfin ɗaukar kaya da kwanciyar hankali mai kyau na sassa, da kuma gadoji, jiragen ruwa, injinan ɗagawa da jigilar kaya, harsashin kayan aiki, maƙallan ƙarfe, tarin tushe, da sauransu.

    amfani da3
    amfani da2

    Sigogi

    Sunan samfurin H-Haske
    Matsayi Q235B, SS400, ST37, SS41, A36 da sauransu
    Nau'i Tsarin GB, Tsarin Turai
    Tsawon Daidaitaccen mita 6 da 12 ko kuma kamar yadda ake buƙata ga abokin ciniki
    Fasaha An yi birgima mai zafi
    Aikace-aikace Ana amfani da shi sosai a cikin gine-gine daban-daban, gadoji, motoci, bracker, injina da sauransu.

    Samfura

    samfurin
    samfurin 1
    samfurin 2
    isarwa2

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    1. Nawa ne farashin ku?

    Farashinmu na iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa. Za mu aiko muku da sabon jerin farashi bayan tuntuɓar kamfanin ku.

    mu don ƙarin bayani.

    2. Shin kuna da mafi ƙarancin adadin oda?

    Eh, muna buƙatar duk oda na ƙasashen duniya su kasance suna da mafi ƙarancin adadin oda. Idan kuna neman sake siyarwa amma a ƙananan adadi, muna ba da shawarar ku duba gidan yanar gizon mu.

    3. Za ku iya samar da takaddun da suka dace?

    Eh, za mu iya samar da mafi yawan takardu, gami da Takaddun Shaida na Bincike / Yarjejeniyar; Inshora; Asali, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.

    4. Menene matsakaicin lokacin jagoranci?

    Ga samfura, lokacin jagora yana kimanin kwanaki 7. Don samar da kayayyaki da yawa, lokacin jagora shine kwanaki 5-20 bayan karɓar kuɗin ajiya. Lokacin jagora yana aiki lokacin da

    (1) mun karɓi kuɗin ajiyar ku, kuma (2) muna da amincewar ku ta ƙarshe don samfuran ku. Idan lokacin da muke bayarwa bai yi aiki da wa'adin lokacin da aka ƙayyade ba, da fatan za a sake duba buƙatun ku tare da siyarwar ku. A duk lokuta za mu yi ƙoƙarin biyan buƙatun ku. A mafi yawan lokuta za mu iya yin hakan.

    5. Waɗanne irin hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?

    Kashi 30% a gaba kafin T/T, kashi 70% za su kasance kafin jigilar kaya akan FOB; kashi 30% a gaba kafin T/T, kashi 70% idan aka kwatanta da kwafin BL basic akan CIF.


  • Na baya:
  • Na gaba: