shafi na shafi_berner

Dogara mai gina kayan gini mai dorewa

A takaice bayanin:

Ppgian yi shi ne da hotan galvanized mai zafi da zafi aluminium zincum zincum na ciki, sa'an nan kuma yadudduka na kayan haɗin gwiwa, sannan yin burodi da kuma magance shi da daban-daban Launuka na kwayoyin halitta, ana kiranta "fentin coil".


  • Standard:Aisi, Astm, BS, Din, GB, JIS
  • Sa:SGCC / CGCC / DX51D + Z, Q235 / Q345 / SGCC / DX51D
  • Dabara:Sanyi yi birgima
  • Aikace-aikacen:Titin Saurin, Shean, farantin akwati
  • Naya:600mm-1250mm, 600-1250mm
  • Tsawon:Buƙatar abokan ciniki, a cewar abokin ciniki
  • Aikin aiki:Lanƙwasa, walda, dumin, yankan, pinching
  • Lokacin isarwa:3-15 days (bisa ga ainihin tonnage)
  • Launi:Abokan ciniki samfuran launuka
  • Ka'idojin biyan kuɗi:T / T, LC, Western Union, Paypal, O / A, DP
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Cikakken Bayani

    Sunan Samfuta Ral 9002/9006 ppgI Preved GI Karfe COILppgi coils
    Abu Q195 Q235 Q345
    SGCC SGC SGC340 SGC440 SGC490 SGC570
    DX51d DX53d DX53d DX54d DX55d DX55d DX57D DX57D
    Gwiɓi 0.125mm zuwa 4.0mm
    Nisa 600mm zuwa 1500mm
    Zinc Kawa 40g / M2 zuwa 275G / M2
    Substrate Sanyi birgima substrate / zafi birgima substrate
    Launi Ral Launin Syster ko kamar yadda aka mai da samfurin launi
    Jiyya na jiki Chromated da oiled, da tururuwa
    Ƙanƙanci M, rabin wuya da wuya
    Nauyi nauyi 3 tons zuwa 8 tan
    Coil ID 508mm ko 610mm
    Ppgi_01
    Ppgi_02
    Ppgi_03
    Ppgi_04

    Babban aikace-aikace

    1 1

    1)PpgiAna amfani da shi sosai a cikin babban taron, shago, ginin ofis, Villous Layer, ɗakin tsarkakewar iska, Shops.

    2. Groupungiyar sarautaPpgi, wanda tare da mafi inganci da ƙarfi wadataccen kayan aiki ana amfani dashi sosai a tsarin ƙarfe da gini.

    Wasiƙa:

    1

    2. Duk sauran bayanai dalla-dalla na Ppgi suna da naka bisa ga

    bukata (oem & odm)! Farashin masana'anta da zaku samu daga rukunin sarauta.

    Ppgi_05

    Aiwatar da samarwa

     Da farko zuwaDecouler - injin dinki, roller, mashin mashin, budewar budewar soda-wanka - a farkon bushewa --Finsh bushe - -Iair-sanyaya da ruwa-sanannun-sananniyar na'ura ----- (sake komawa cikin ajiya).

    Ppgi_12
    Ppgi_10
    Ppgi_11
    Ppgi_06

    Shirya da sufuri

    Wagagging gabaɗaya da karfe kunshin baƙin ƙarfe da kunshin ruwa, tsiri na ƙarfe ɗaure, ƙarfi sosai.

    Idan kuna da buƙatu na musamman, zaku iya amfani da maɓafan tsatsa tsatsa, kuma mafi kyau.

    Ppgi_07

    Sufuri:Express (Isar da Sample), Air, Rail, Jirgin ruwan teku (FCL ko LCL ko LCL ko Bulk ko Bulk ko Bulk ko bulk)

    Ppgi_08
    Ppgi_09

    Abokin Ciniki

    Ppgi

    Faq

    Tambaya: Shin Manufacturer USA?

    A: Ee, muna karkace ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa na karkace wanda ke cikin ƙauyen Daqiuzhuang, Tianjin, China

    Tambaya. Zan iya samun wani gwaji da oda kawai tan?

    A: Tabbas. Zamu iya jigilar kaya don u tare da lcl sisivece. (Ƙasa da akwati na akwati)

    Tambaya: Kuna da fifikon biyan kuɗi?

    A: Ga babban tsari, 30-90 days l / c na iya zama karbuwa.

    Tambaya: Idan samfurin kyauta?

    A: Samfura kyauta, amma mai siye yana biyan jigilar kaya.

    Tambaya: Shin mai samar da zinari ne kuma ka aikata tabbacin kasuwanci?

    A: Ke shekara bakwai da ke mai siyar da sanyaya kuma ta yarda da tabbacin kasuwanci.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi