shafi_banner

Tsarin Gine-gine na China Tashar UPN ta Karfe S235JR S275 S355 Tashar U-siffa

Takaitaccen Bayani:

Karfe na UPN (U-Profile/UPN Beam), wanda kuma aka sani da ƙurar flange I-beam, wani nau'in ƙarfe ne mai zafi da aka yi birgima da shi tare da sassa masu siffar U, yana da ƙarfin ɗaukar kaya mai kyau da kwanciyar hankali na tsari. Ana amfani da ƙarfe na UPN sosai a masana'antu, gine-gine, gina gadoji, da masana'antar injuna.


  • Ma'aunin da Aka Fi Amfani da Su:EN 10279, DIN 1026
  • Nau'in Sashe:Siffar U
  • Kayan da Aka Fi Amfani da Su:S235, S275, S355
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    Ma'auni
    Daidaitacce Yanki / Ƙungiya Bayani
    EN 10279 Turai Tashoshin ƙarfe na UPN masu zafi don aikace-aikacen tsari
    DIN 1026 Jamus Sassan ƙarfe na U masu zafi don gini
    BS 4 UK Sassan ƙarfe na gini gami da bayanan martaba na UPN
    ASTM A36 / A992 Amurka Tashoshin ƙarfe masu zafi-birgima
    Girman da aka saba da shi na Karfe na UPN (mm)
    Tsawo (h) Faɗin Flange (b) Kauri a Yanar Gizo (t1) Kauri na flange (t2) Nauyi (kg/m)
    80 40 4 5 7.1
    100 45 4.5 5.7 9.2
    120 50 5 6.3 11.8
    140 55 5 6.8 14.5
    160 60 5.5 7.2 17.2
    180 65 6 7.8 20.5
    200 70 6 8.3 23.5
    Lura: Girman gaske na iya bambanta kaɗan dangane da masana'anta.
    Kayayyaki da Abubuwan Inji na Yau da Kullum
    Kayan Aiki Ƙarfin Yawa (MPa) Ƙarfin Taurin Kai (MPa) Aikace-aikace na yau da kullun
    S235 235 360–510 Aikace-aikacen tsarin haske, firam ɗin masana'antu
    S275 275 410–560 Tsarin ɗaukar nauyi matsakaici, tsarin gini
    S355 355 470–630 Tsarin ɗaukar nauyi mai nauyi,
    Tashar ƙarfe (4)
    Tashar ƙarfe (5)

    Babban Aikace-aikacen

    1

    Aikace-aikace

    • Injiniyan Gine-gine:Gilashi, ginshiƙai, da tallafi a cikin gine-ginen masana'antu da kasuwanci

    • Gadoji:Gilashin sakandare, ƙarfafawa, da tsarin aiki

    • Masana'antar Inji:Frames, tallafi, da sassan tsarin

    • Kayan aikin masana'antu:Gilashin crane na sama, racks, da tsarin ƙarfe

    Lura:
    1. Samfur kyauta, tabbacin inganci 100% bayan tallace-tallace, Goyi bayan kowace hanyar biyan kuɗi;
    2. Duk wasu bayanai game da bututun ƙarfe mai zagaye suna samuwa bisa ga buƙatarku (OEM&ODM)! Farashin masana'anta za ku samu daga ROYAL GROUP.

    Jadawalin Girma

    Girman Nauyi(kg/m) Girman Nauyi(kg/m)
    80×40×20×2.5 3,925 180×60×20×3 8.007
    80×40×20×3 4.71 180×70×20×2.5 7.065
    100×50×20×2.5 4.71 180×70×20×3 8.478
    100×50×20×3 5.652 200×50×20×2.5 6.673
    120×50×20×2.5 5.103 200×50×20×3 8.007
    120×50×20×3 6.123 200×60×20×2.5 7.065
    120×60×20×2.5 5.495 200×60×20×3 8.478
    120×60×20×3 6,594 200×70×20×2.5 7.458
    120×70×20×2.5 5.888 200×70×20×3 8.949
    120×70×20×3 7.065 220×60×20×2.5 7.4567
    140×50×20×2.5 5.495 220×60×20×3 8.949
    140×50×20×3 6,594 220×70×20×2.5 7.85
    160×50×20×2.5 5.888 220×70×20×3 9.42
    160×50×20×3 7.065 250×75×20×2.5 8.634
    160×60×20×2.5 6.28 250×75×20×3 10.362
    160×60×20×3 7.536 280×80×20×2.5 9.42
    160×70×20×2.5 6.673 280×80×20×3 11.304
    160×70×20×3 8.007 300×80×20×2.5 9.813
    180×50×20×2.5 6.28 300×80×20×3 11.775
    180×50×20×3 7.536
    180×60×20×2.5 6.673

    Tsarin samarwa

    Ciyarwa (1), daidaita (2), samar da tsari (3), siffa (4) - miƙewa (5 - aunawa 6 - ramin zagaye na ƙarfafa gwiwa( 7) - ramin haɗin elliptical(8)- ƙirƙirar yanka dabbar ruby(9)

    图片2

    Duba Samfuri

    Tashar ƙarfe (2)
    Tashar ƙarfe (3)

    Shiryawa da Sufuri

    Marufi
    Yawanci ana haɗa bayanan ƙarfe na UPN da kuma naɗe su don tabbatar da aminci wajen sarrafawa, adanawa, da jigilar su. Marufi mai kyau yana kare ƙarfen daga lalacewa ta inji, tsatsa, da nakasa yayin jigilar kaya. Hanyoyin marufi na yau da kullun sun haɗa da:

    1. Haɗawa:

      • An haɗa bayanan martaba zuwa fakiti na tsayin da aka saba.

      • Ana amfani da madaurin ƙarfe (ƙarfe ko filastik) don ɗaure ƙulle-ƙulle.

      • Ana iya sanya tubalan katako ko na'urorin spacer tsakanin layuka domin hana karcewa.

    2. Kariyar Ƙarshe:

      • Murfin filastik ko murfin ƙarshen katako suna kare gefuna da kusurwoyin bayanan UPN.

    3. Kariyar Fuskar:

      • Ana iya amfani da siririn man da ke hana tsatsa don adanawa na dogon lokaci ko jigilar kaya zuwa ƙasashen waje.

      • A wasu lokuta, ana naɗe bayanan martaba a cikin marufi mai hana ruwa shiga ko kuma a shafa musu fim mai kariya.


    Sufuri
    Sufuri mai kyau yana da matuƙar muhimmanci don kiyaye ingancin bayanan ƙarfe na UPN. Ayyuka na yau da kullun sun haɗa da:

    1. Ta Teku (Jigilar Kaya a Ƙasashen Waje):

      • Ana ɗora bayanan da aka haɗa a kan raka'o'in da aka shimfiɗa, kwantena, ko tasoshin da ke buɗewa.

      • Ana ɗaure maƙullan da kyau don hana juyawa yayin jigilar kaya.

    Tashar ƙarfe (6)

    Sufuri:Isarwa ta Gaggawa (Samfurin Isarwa), Jirgin Sama, Jirgin Kasa, Jirgin Ruwa (FCL ko LCL ko Babban Jiki)

    shiryawa1

    Abokin Cinikinmu

    Tashar ƙarfe

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    T: Shin masana'anta ne?

    A: Ee, muna da masana'antar bututun ƙarfe mai karkace da ke cikin ƙauyen Daqiuzhuang, birnin Tianjin, China

    T: Zan iya samun odar gwaji kawai tan da yawa?

    A: Tabbas. Za mu iya jigilar kayan a gare ku tare da sabis na LCL. (Ƙarancin nauyin kwantena)

    T: Shin kuna da fifikon biyan kuɗi?

    A: Ajiyar 30% ta T/T, ma'auni idan aka kwatanta da kwafin B/L ta T/T.

    T: Idan samfurin kyauta ne?

    A: Samfura kyauta ne, amma mai siye yana biyan kuɗin jigilar kaya.

    T: Shin kai mai samar da zinare ne kuma kana da tabbacin ciniki?

    A: Muna da shekaru 13 muna samar da zinare kuma muna karɓar tabbacin ciniki.


  • Na baya:
  • Na gaba: