Bututun Karfe Mai Girman Inci 2.5 na Astm Standard St37
Bututun murabba'i mai galvanized, wanda kuma aka sani da bututun ƙarfe mai galvanized, an raba shi zuwa ga mai zafi da mai lantarki mai galvanized guda biyu, mai kauri mai kauri, tare da shafi iri ɗaya, mannewa mai ƙarfi, tsawon rai na aiki da sauran fa'idodi. Kudin amfani da wutar lantarki yana da ƙasa, saman ba shi da santsi sosai, kuma juriyarsa ga tsatsa ya fi muni fiye da bututun galvanized mai zafi.
Bututun galvanized mai sanyi: bututun galvanized mai sanyi an yi shi da galvanized mai lantarki, adadin galvanized yana da ƙanƙanta sosai, gram 10-50 kawai a kowace murabba'in mita, juriyar tsatsa ta bambanta da bututun galvanized mai zafi. Masana'antar samar da bututun galvanized na yau da kullun, don inganci, yawancinsu ba sa amfani da galvanizing na lantarki (rufewar sanyi). Waɗannan ƙananan kamfanoni ne kawai waɗanda ke da kayan aiki na daɗaɗɗe suna amfani da galvanizing na lantarki, ba shakka, farashin yana da arha.
Bututun galvanized mai zafi
Karfe mai narkewa yana aiki tare da matrix ɗin ƙarfe don samar da layin ƙarfe, don haka matrix da murfin sun haɗu. Galvanizing mai zafi shine fara cire bututun ƙarfe, don cire ƙarfen oxide a saman bututun ƙarfe, bayan an cire shi, ta hanyar ammonium chloride ko zinc chloride ruwan ruwa ko ammonium chloride da tankin ruwan ruwa mai gauraye don tsaftacewa, sannan a cikin tankin plating mai zafi. Galvanizing mai zafi yana da fa'idodin rufewa iri ɗaya, mannewa mai ƙarfi da tsawon rai. Yawancin hanyoyin da ke arewa suna ɗaukar tsarin sake cika zinc na bututun coil kai tsaye na galvanized.
Bututun galvanized mai sanyi
Gilashin da aka yi da sanyi yana da ƙarfin lantarki, ƙarfin galvanized yana da ƙanƙanta sosai, 10-50g/m2 kawai, juriyar tsatsa ta bambanta da bututun galvanized mai zafi. Masu kera bututun galvanized na yau da kullun, don tabbatar da inganci, yawancinsu ba sa amfani da galvanizing na lantarki (rufewar sanyi). Waɗannan ƙananan kamfanoni ne kawai waɗanda ke da kayan aiki na daɗaɗɗe suna amfani da galvanizing na lantarki, ba shakka, farashinsu yana da arha. A nan gaba, ba a yarda a yi amfani da bututun galvanized mai sanyi a matsayin bututun ruwa da iskar gas ba.
Bututun ƙarfe mai galvanized mai zafi
Halayen jiki da sinadarai masu rikitarwa suna faruwa tsakanin bututun ƙarfe da kuma bahon da aka narke don samar da wani Layer mai ƙarfi na ƙarfe da zinc tare da juriya ga tsatsa. An haɗa Layer ɗin ƙarfe tare da Layer ɗin zinc mai tsarki da matrix na bututun ƙarfe. Saboda haka, juriyarsa ga tsatsa yana da ƙarfi.
Bayan haɓaka bututun ƙarfe mai zafi a shekarun 1960 zuwa 1970, ingancin samfura ya inganta sosai, daga 1981 zuwa 1989 an ba shi lambar yabo ta Ma'aikatar Kayayyaki Masu Inganci da lambar yabo ta azurfa ta ƙasa, samarwa kuma ta ƙaru tsawon shekaru da yawa, fitarwa sama da tan 400,000 a 1993, fitarwa sama da tan 600,000 a 1999, kuma an fitar da ita zuwa Kudu maso Gabashin Asiya, Afirka, Amurka, Japan, Jamus da ƙasashe da yankuna. Ana amfani da bututun ƙarfe mai zafi a matsayin bututun ruwa da bututun iskar gas, kuma ƙayyadaddun bayanai na yau da kullun sune +12.5~+102 mm. Bayan shekarun 1990, saboda kulawar da jihar ke bayarwa ga kare muhalli, kula da kamfanonin da ke da gurɓataccen iska yana ƙara zama mai tsauri, "sharar gida uku" da ake samarwa a cikin samar da bututun galvanized mai zafi yana da wahalar warwarewa, tare da haɓaka bututun ƙarfe mai walda, bututun PVC da bututun haɗaka, da kuma jihar don haɓaka amfani da kayan gini na sinadarai, amfani da bututun ƙarfe mai galvanized yana da iyaka, wanda hakan ya sa ci gaban bututun galvanized mai zafi ya shafi Beam da limit, bututun galvanized mai zafi daga baya ya haɓaka a hankali.
Sanyi galvanized karfe bututu
Layin zinc wani shafi ne na lantarki, kuma layin zinc an yi shi ne da kansa tare da matrix ɗin bututun ƙarfe. Layin zinc siriri ne, kuma layin zinc kawai an haɗa shi da matrix ɗin bututun ƙarfe kuma yana da sauƙin faɗuwa. Saboda haka, juriyarsa ga tsatsa ba ta da kyau. A cikin sabbin gine-ginen gidaje, an haramta amfani da bututun ƙarfe mai sanyi a matsayin bututun samar da ruwa.
Aikace-aikace
Saboda bututun mai siffar murabba'i na galvanized yana da siffar galvanized a kan bututun mai siffar murabba'i, don haka an faɗaɗa yawan amfani da bututun mai siffar murabba'i na galvanized fiye da bututun mai siffar murabba'i. Ana amfani da shi galibi a bangon labule, gini, kera injina, ayyukan ginin ƙarfe, gina jiragen ruwa, maƙallin samar da wutar lantarki ta hasken rana, injiniyan tsarin ƙarfe, injiniyan wutar lantarki, tashar wutar lantarki, injunan noma da sinadarai, bangon labulen gilashi, chassis na mota, filin jirgin sama da sauransu.
| Sunan Samfuri | Galvanized Square Karfe bututu | |||
| Shafi na Zinc | 35μm-200μm | |||
| Kauri a Bango | 1-5MM | |||
| saman | An riga an yi galvanized, an tsoma shi da zafi, an yi amfani da electro galvanized, Baƙi, an fenti, an zare, an sassaka, an soket. | |||
| Matsayi | Q235, Q345, S235JR, S275JR, STK400, STK500, S355JR, GR.BD | |||
| Haƙuri | ±1% | |||
| Mai ko Ba a Mai ba | Ba a shafa mai ba | |||
| Lokacin Isarwa | Kwanaki 3-15 (gwargwadon ainihin adadin) | |||
| Amfani | Injiniyan farar hula, gine-gine, hasumiyoyin ƙarfe, filin jirgin ruwa, shimfidar wurare, struts, tuddai don dakile zaftarewar ƙasa da sauran su tsarin gine-gine | |||
| Kunshin | A cikin fakiti mai tsiri na ƙarfe ko a cikin fakitin yadi marasa sakawa ko kuma bisa ga buƙatun abokan ciniki | |||
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Tan 1 | |||
| Lokacin Biyan Kuɗi | Tsarin Mulki/T | |||
| Lokacin Ciniki | FOB,CFR,CIF,DDP,EXW | |||
Cikakkun bayanai
T: Shin masana'anta ne?
A: Eh, mu masana'anta ne. Muna da masana'antarmu da ke birnin Tianjin, China.
T: Zan iya samun odar gwaji kawai tan da yawa?
A: Tabbas. Za mu iya jigilar kayan a gare ku tare da sabis na LCL. (Ƙarancin nauyin kwantena)
T: Idan samfurin kyauta ne?
A: Samfura kyauta ne, amma mai siye yana biyan kuɗin jigilar kaya.
T: Shin kai mai samar da zinare ne kuma kana da tabbacin ciniki?
A: Muna da shekaru bakwai na mai samar da zinare kuma muna karɓar tabbacin ciniki.













