shafi_banner

ASTM SCH40 Bututun Karfe Mai Walƙiya Mai Zafi Na Bututun Karfe Mai Zafi

Takaitaccen Bayani:

Bututun ƙarfe mai zagayebututun ƙarfe ne da aka yi da farantin ƙarfe ko tsiri bayan an yi masa kauri da walda, gabaɗaya yana da tsawon mita 6. Bututun ƙarfe mai zagaye yana da sauƙin sarrafawa, ingantaccen samarwa, nau'ikan da ke da yawa da ƙayyadaddun bayanai, ƙarancin saka hannun jari a kayan aiki, amma ƙarfin gabaɗaya yana ƙasa da bututun ƙarfe mara sumul.


  • Ayyukan Sarrafawa:lanƙwasawa, walda, cire gashi, yankewa, naushi
  • Dubawa:SGS, TUV, BV, duba masana'anta
  • Lokacin Isarwa:Kwanaki 3-15 (gwargwadon ainihin adadin)
  • Bayanin Tashar Jiragen Ruwa:Tashar jiragen ruwa ta Tianjin, Tashar jiragen ruwa ta Shanghai, Tashar jiragen ruwa ta Qingdao, da sauransu.
  • Aikace-aikace:Bututun Ruwa, Bututun Boiler, Bututun Hydraulic, Bututun Tsarin
  • Siffar Sashe:Zagaye
  • Tsawon:12M, 6m, 6.4M, 2-12m, ko kuma kamar yadda ake buƙata
  • Takaddun shaida:ISO9001
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bututun Karfe na Carbon

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    Nau'i
    Kayan Aiki
    API 5L /A53 /A106 GRADE B da sauran kayan da abokin ciniki ya tambaya
    Girman
    Diamita na waje
    17-914mm 3/8"-36"
    Kauri a Bango
    SCH10 SCH20 SCH30 STD SCH40 SCH60 XS SCH80
    SCH100 SCH120 SCH140 SCH160 XXS
    Tsawon
    Tsawon bazuwar guda ɗaya/Tsawon bazuwar sau biyu
    5m-14m, 5.8m, 6m, 10m-12m, 12m ko kuma a matsayin ainihin buƙatar abokin ciniki
    Ƙarshe
    Ƙarshen fili/An sassaka, an kare shi da murfin filastik a ƙarshen biyu, an yanke shi da ƙwallo, an yi masa tsagi, an zare shi da kuma haɗa shi, da sauransu.
    Maganin Fuskar
    Ba a fenti, baƙar fata, an yi masa fenti mai launin shuɗi ...
    Hanyoyin Fasaha
    An yi birgima da zafi/An ja shi da sanyi/An faɗaɗa shi da zafi
    Hanyoyin Gwaji
    Gwajin matsi, Gano lahani, Gwajin halin yanzu na Eddy, Gwajin Hydro static
    ko kuma gwajin Ultrasonic da kuma amfani da sinadarai da
    duba kadarorin jiki
    Marufi
    Ƙananan bututu a cikin tarin ƙarfe masu ƙarfi, manyan guntu a kwance; An rufe shi da filastik da aka saka
    Jakunkuna; Akwatunan katako; Ya dace da aikin ɗagawa; An ɗora a cikin akwati mai tsawon ƙafa 20 da ƙafa 40 ko ƙafa 45 ko kuma a cikin yawa;
    Haka kuma bisa ga buƙatun abokin ciniki
    Asali
    China
    Aikace-aikace
    Isasshen iskar gas da ruwa
    Dubawa na ɓangare na uku
    SGS BV MTC
    Sharuɗɗan Ciniki
    FOB CIF CFR
    Sharuɗɗan Biyan Kuɗi
    FOB 30% T/T, 70% kafin jigilar kaya
    CIF 30% kafin a biya da kuma sauran kuɗin da za a biya kafin a aika da kaya
    ko kuma 100% L/C mara juyawa idan aka gani
    Matsakaicin kudin shiga (MOQ)
    Tan 10
    Ƙarfin Samarwa
    5000 T/M
    Lokacin Isarwa
    Yawanci cikin kwanaki 10-45 bayan karɓar kuɗin gaba
    碳钢焊管圆管_01

    Jadawalin Girma:

    DN OD
    Diamita na Waje

    ASTM A36 GR. Bututun Karfe Mai Zagaye BS1387 EN10255
    SCH10S STD SCH40 HASKE MATSAKACI MAI TSARKI
    MM INCI MM (mm) (mm) (mm) (mm) (mm)
    15 1/2” 21.3 2.11 2.77 2 2.6 -
    20 3/4” 26.7 2.11 2.87 2.3 2.6 3.2
    25 1” 33.4 2.77 3.38 2.6 3.2 4
    32 1-1/4” 42.2 2.77 3.56 2.6 3.2 4
    40 1-1/2” 48.3 2.77 3.68 2.9 3.2 4
    50 2” 60.3 2.77 3.91 2.9 3.6 4.5
    65 2-1/2” 73 3.05 5.16 3.2 3.6 4.5
    80 3” 88.9 3.05 5.49 3.2 4 5
    100 4” 114.3 3.05 6.02 3.6 4.5 5.4
    125 5” 141.3 3.4 6.55 - 5 5.4
    150 6” 168.3 3.4 7.11 - 5 5.4
    200 8” 219.1 3.76 8.18 - - -

    An samar da kauri ba tare da yarjejeniya ba. Tsarin kamfaninmu na kauri haƙuri yana cikin ±0.01mm. bututun yanke Laser, bututun yana da santsi kuma mai tsabta. MadaidaiciyaBututun Karfe Mara Sumul,saman galvanized. Tsawon yankewa daga mita 6-12, zamu iya samar da tsawon Amurka ƙafa 20 zuwa ƙafa 40. Ko kuma mu iya buɗe mold don keɓance tsawon samfurin, kamar mita 13 ect.50,000m. storehouse. yana samar da kayayyaki sama da tan 5,000 a kowace rana. Don haka za mu iya samar musu da lokacin jigilar kaya mafi sauri da farashi mai gasa.

    碳钢焊管圆管_02
    碳钢焊管圆管_03

    Samfurin Fa'idodi

    bututun ƙarfe ne wanda aka yi da abubuwan carbon da ƙarfe. Yana da halaye masu zuwa:
    Babban ƙarfi da tauri. Bututun ƙarfe na carbon na iya jure matsin lamba da nauyi mai yawa, wanda ke ba su kyakkyawan aiki a tsarin ɗaukar kaya da jigilar ruwa da iskar gas.
    Kyakkyawan tauri. Bututun ƙarfe na carbon suna da ƙarfi da juriya ga lalacewa kuma sun dace da jigilar ruwa mai zafi da sanyi da abubuwan da ke lalata su.
    Ƙarfin juriyar tsatsa. Ana iya amfani da bututun ƙarfe na carbon a wurare daban-daban na lalata, amma juriyar tsatsarsu ba ta da ƙarfi kuma yanayin waje yana iya lalata su cikin sauƙi. Musamman idan aka yi amfani da su a cikin hanyoyin da ke da danshi, suna iya kamuwa da tsatsa da tsatsa.
    Kyakkyawan sarrafawa. Bututun ƙarfe na carbon suna da sauƙin sarrafawa da kuma keɓancewa, ana iya sarrafa su da haɗa su ta hanyar walda, haɗin zare, da sauransu, kuma suna da kyakkyawan ƙarfin aiki.
    Ingantaccen tattalin arziki. Farashin bututun ƙarfe na carbon yana da ƙasa kuma farashin yana da ɗan rahusa.
    Ana amfani da bututun ƙarfe na carbon sosai a fannin man fetur, iskar gas, masana'antar sinadarai, sararin samaniya, sufurin jiragen sama, kera injuna da sauran fannoni. Haka kuma ana amfani da su a fannin gine-gine, gina jiragen ruwa, gadoji da sauran fannoni, musamman suna taka muhimmiyar rawa wajen jigilar ruwa da iskar gas.

    碳钢焊管圆管_04
    碳钢焊管圆管_05

    Bayanin Samfurin

    aikace-aikace

    Babban Aikace-aikacen:

    , wanda kuma aka sani da bututun ƙarfe mai walda, ainihin bututun ƙarfe ne da aka yi da farantin ƙarfe ko ƙarfe mai tsiri bayan an yi masa ƙwanƙwasa da walda.

    Ana amfani da su galibi a cikin tukunyar ruwa, motoci, jiragen ruwa, ƙarfe mai sauƙi na ƙofa da taga don gini, kayan daki, injunan noma daban-daban, shimfidar katako, bututun zare na waya, manyan shiryayyu, kwantena, da sauransu.

    Ana rarraba bututun da aka haɗa da walda bisa ga amfaninsu: bisa ga amfaninsu, an raba su zuwa bututun da aka haɗa da walda gabaɗaya, bututun da aka haɗa da walda da galvanized, bututun da aka haɗa da iskar oxygen, casings na waya, bututun da aka haɗa da walda na metric, bututun idler, bututun famfo mai zurfi na rijiya, bututun motoci, bututun transformer, bututun walda na lantarki masu sirara, walda na lantarki Bututun da aka haɗa da bututun da aka haɗa da karkace.

    Lura:
    1. Samfur kyauta, tabbacin inganci 100% bayan siyarwa, Goyi bayan kowace hanyar biyan kuɗi;
    2. Duk wasu bayanai game da bututun ƙarfe mai zagaye suna samuwa bisa ga buƙatarku (OEM&ODM)! Farashin masana'anta za ku samu daga ROYAL GROUP.

    Tsarin samarwa
    Da farko dai, cire kayan da ba a sarrafa ba: Ana amfani da billet ɗin da ake amfani da shi a kai a kai a faranti na ƙarfe ko kuma an yi shi da ƙarfe mai tsiri, sannan a daidaita na'urar, a yanke ƙarshen lebur ɗin a haɗa shi da walda-ƙafa-ƙafa-walda-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-ƙafa-gyaran zafin jiki-girma-ƙira-gwajin halin yanzu-yanke-gwajin matsin lamba na ruwa—ƙira—gwajin inganci na ƙarshe da girmansa, marufi—sannan a fitar da shi daga cikin ma'ajiyar.

    Bututun Karfe na Carbon (2)

    Shiryawa da Sufuri

    Marufi gabaɗaya tsirara yake, ɗaure waya ta ƙarfe, yana da ƙarfi sosai.
    Idan kuna da buƙatu na musamman, zaku iya amfani da marufi mai hana tsatsa, kuma mafi kyau.

    碳钢焊管圆管_06

    Sufuri:Isarwa ta Gaggawa (Samfurin Isarwa), Jirgin Sama, Jirgin Kasa, Jirgin Ruwa (FCL ko LCL ko Babban Jiki)

    碳钢焊管圆管_07
    碳钢焊管圆管_08

    Abokin Cinikinmu

    Bututun Karfe na Carbon (3)

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    T: Shin masana'anta ne?

    A: Eh, mu masana'anta ne. Muna da masana'antarmu da ke ƙauyen Daqiuzhuang, birnin Tianjin, China. Baya ga haka, muna haɗin gwiwa da kamfanoni da yawa mallakar gwamnati, kamar BAOSTEEL, SHOUGANG GROUP, SHAGANG GROUP, da sauransu.

    T: Zan iya samun odar gwaji kawai tan da yawa?

    A: Tabbas. Za mu iya jigilar kayan a gare ku tare da sabis na LCL. (Ƙarancin nauyin kwantena)

    T: Shin kuna da fifikon biyan kuɗi?

    A: 30% a gaba kafin T/T, 70% za su kasance kafin jigilar kaya akan FOB; 30% a gaba kafin T/T, 70% akan kwafin BL basic akan CIF.

    T: Idan samfurin kyauta ne?

    A: Samfura kyauta ne, amma mai siye yana biyan kuɗin jigilar kaya.

    T: Shin kai mai samar da zinare ne kuma kana da tabbacin ciniki?

    A: Muna da shekaru 13 muna samar da zinare kuma muna karɓar tabbacin ciniki.


  • Na baya:
  • Na gaba: