shafi na shafi_berner

Astm 301 303 zafi / Cold birgima bakin karfe coil don gini

A takaice bayanin:

Bakin karfeFasali:
1. Cikakken bayani da kayan daban-daban; 2. Hanya mai girma mai girma, har zuwa ± 0.1mm; 3. Kyakkyawan inganci, haske mai kyau; 4. Mai ƙarfi juriya na lalata, ƙarfi da ƙarfi da ƙarfi; 5. Maimaita kayan sunadarai, tsarkakakken karfe, ƙananan haɗi mara nauyi; 6. Kyawawan mai kyau, farashi mai kyau; 7. Ana iya yin shi ba tare da daidaitawa ba.


  • Ayyukan sarrafawa:Lanƙwasa, waldi, da wuya, yankan
  • Karfe sa:201, 202, 204, 301, 302, 303, 304, 304L, 309, 310, 310S, 316, 316L, 321, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, 630, 904, 904L, 2205, 2507, da sauransu
  • Dubawa:SGS, TUV, BV, dubawa masana'antu
  • Standard:JIS, AISI, ASI, DIN, EN, GB, JIS
  • Tsawon:Kamar yadda buƙatarku
  • Naya:1000, 1219, 1500, 1800, 2000mm ko a matsayin buƙatarku
  • Farfajiya:BA / 2B / No.1 / No.4 / 8K / HL / 2D / 1D
  • Dubawa:SGS, TUV, BV, dubawa masana'antu
  • Takaddun shaida:Iso
  • Kunshin:Kunshin Tekun Bahaushe ko kamar yadda ake buƙata
  • Lokacin isarwa:3-15 days (bisa ga ainihin tonnage)
  • Ka'idojin biyan kuɗi:T / T, LC, Western Union, Paypal, O / A, DP
  • Bayanin Port:Tianjin Port, tashar jiragen ruwa na Shanghai, tashar jiragen ruwa ta Qingdao, da sauransu.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Cikakken Bayani

    bakin karfe coil (1)
    Sunan Samfuta 301 302 303 Bakin Karfe Cloil
    Maki 201 / en 1.4372 / SU0201
    Ƙanƙanci 190-250HVV
    Gwiɓi 0.02mm-6..
    Nisa 1.0mm-1500mm
    Gefe Slit / Mill
    Yanke hakuri ± 10%
    Takarda m diameta Core Ø500mm Core, na musamman na diamita na ciki kuma ba tare da takarda ba a kan bukatar abokin ciniki
    Farfajiya No.1 / 2B / 2D / Ba / HL / Crashed / 6k /k madubi, da sauransu
    Marufi Katako na katako / katako
    Sharuɗɗan biyan kuɗi 30% TT ajiya da 70% daidaitawa kafin jigilar kaya, 100% lc a gani
    Lokacin isarwa 7-15 aiki kwanaki
    Moq 200kgs
    Tashar jiragen ruwa Tashar jiragen ruwa na Shanghai / ningbo
    Samfuri Samfurin na 301 302 303 bakin karfe yana samuwa
    不锈钢卷0 _02
    不锈钢卷03
    不锈钢卷 _04
    不锈钢卷 _06

    Babban aikace-aikace

    201 shine low carbon bakin karfe wanda ke ba da kyakkyawan walwala, kyakkyawan lalata juriya da ƙarfi. Abu ne mai kyau don aikace-aikacen aikace-aikace da yawa har da kayan aikin sarrafa abinci da kayan aikin sarrafawa.

    Mai zuwa jerin wasu aikace-aikacen ne na yau da kullun don 301 302 303 luwaffun ƙarfe kwalaye:

    1. Kayan aikin abinci & kayan aikin sarrafawa

    2. Masana'antar mai da gas

    3. Aikace-aikacen Marine

    _12
    roƙo

    Wasiƙa:
    1.Free samfuri, 100% bayan ingantacciyar hanya, goyan bayan duk hanyar biyan kuɗi;
    2.NALON SAURAN MAGANAR CIKIN MULKIN CARBONALE Farashin masana'anta da zaku samu daga rukunin sarauta.

    Jadada girman

    Bakin karfe coil sunadarai

    Abubuwan sunadarai%
    Sa
    C
    Si
    Mn
    P
    S
    Ni
    Cr
    Mo
    201
    ≤0 .15
    ≤0.75
    5. 5-7. 5
    ≤0.06
    ≤ 0.03
    3.5 -5.5
    16 .0 -18.0
    -
    202
    ≤0 .15
    ≤l.0
    7.5-10.0
    ≤0.06
    ≤ 0.03
    4.0-6.0
    17.0-19.0
    -
    301
    ≤0 .15
    ≤l.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    6.0-8.0
    16.0-18.0
    -
    302
    ≤0 .15
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    8.0-10.0
    17.0-19.0
    -
    304
    ≤0 .0.08
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    8.0-10.5
    18.0-20.0
    -
    304l
    ≤0.03
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    9.0-11.0
    18.0-20.0
    -
    309s
    ≤0.08
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    12.0-15.0
    22.0-24.0
    -
    310s
    ≤0.08
    ≤1.5
    ≤2.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    19.0-22.0
    24.0-26.0
    316
    ≤0.08
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    10.0-14.0
    16.0-18.0
    2.0-3.0
    316l
    ≤0 .03
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    12.0 - 15.0
    16 .0 -1 8.0
    2.0 -3.0
    321
    ≤ 0 .08
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    9.0 - 13 .0
    17.0 -1 9.0
    -
    630
    ≤ 0 .07
    ≤1.0
    ≤1.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    3.0-5.0
    15.5-17.5
    -
    631
    ≤0.09
    ≤1.0
    ≤1.0
    ≤0.030
    ≤0.035
    6.50-7.75
    16.0-18.0
    -
    904L
    ≤ 2 .0
    ≤0.045
    ≤1.0
    ≤0.035
    -
    23.0 · 28.0
    19.0-23.0
    4.0-5.0
    2205
    ≤0.03
    ≤1.0
    ≤2.0
    ≤0.030
    ≤0.02
    4.5-6.5
    22.0-23.0
    3.0-3.5
    2507
    ≤0.03
    ≤0.8
    ≤1.2
    ≤0.035
    ≤0.02
    6.0-8.0
    24.0-26.0
    3.0-5.0
    2520
    ≤0.08
    ≤1.5
    ≤2.0
    ≤0.045
    ≤ 0.03
    0.19 -0. 22
    0. 24 -0. 26 M
    -
    410
    ≤00.15
    ≤1.0
    ≤1.0
    ≤0.035
    ≤ 0.03
    -
    11.53.5
    -
    430
    ≤0.1 2
    ≤0.75
    ≤1.0
    ≤ 0.040
    ≤ 0.03
    ≤0.60
    16.0 -18.0

    SmStelCoil SlaimaFm

    Ta hanyar hanyoyin sarrafawa daban-daban na mirgine mai sanyi da kuma farfadowa na farfajiya bayan mirgina, farfajiya na ƙarshen bakin karfe cilaye na iya samun nau'ikan daban-daban.

    不锈钢卷05

    Aiwatar daProduction 

    Tsarin samarwa shine jerin matakai jerin da suka shafi canza kayan abinci zuwa samfuran gama. Yana da babban ɓangare na masana'antu kamar yadda yake ba da damar kamfanonin don samar da kayan da suka dace da bukatun ci gaban abokin ciniki a cikin farashi mai inganci.

    Tsarin samarwa yawanci ya ƙunshi jerin matakai, kowane ya shafi ayyuka daban-daban, injuna da mutane. Wadannan matakai na iya hadawa:

    1. Tsarin da Tsara: Wannan matakin ya hada da ƙayyadaddun samfuran samfurori, na zaɓar kayan abinci, da kuma bayanin tsarin samarwa.

    2. Raw abu sayo: Wannan matakin ya ƙunshi siyan, sufuri da adana kayan abinci da ake buƙata don samarwa.

    3. Shafukan Pre-Pre-: Wannan lokaci ya shafi shirya kayan albarkatun kasa don tsarin samarwa, kamar tsabtatawa, yankan ko gyare-gyare.

    4. Masana'antu: Wannan shine babban matakin aiwatar da kayan samarwa inda ake canza kayan abinci zuwa samfuran da aka gama. Wannan lokaci ya ƙunshi ayyuka daban-daban kamar haɗuwa, walda, yankan ko gyaran kayan.

    5. Gudanarwa mai inganci: Wannan lokaci ya ƙunshi bincika samfuran da aka gama don tabbatar da haɗuwa da ƙa'idodin da suka dace. Duk wani rashi ko matsaloli ana gano su kuma an gyara su a wannan matakin.

    6. Kunna da jigilar kaya: Wannan matakin ya ƙunshi tattara kaya da jigilar shi zuwa ƙarshen ƙarshensa.

    _11
    不锈钢卷110
    bakin karfe-karfe-coils-tsari

    Shirya da sufuri

    Tsarin teku na teku na bakin karfe

    Standarda ke fitarwa ta teku:

    Takarda mai hana ruwa + PVC fim + Banding Bounding + katako pallet ko shari'ar.

    Kayan aiki na musamman azaman buƙatarku (Logo ko wasu abubuwan da ke ciki da za a buga a kan marufi);

    Sauran kayan talla na musamman za'a tsara shi azaman buƙatun abokin ciniki;

    不锈钢卷08
    不锈钢卷 _07
    packaging1

    Sufuri:Express (Isar da Sample), Air, Rail, Jirgin ruwan teku (FCL ko LCL ko LCL ko Bulk ko Bulk ko Bulk ko bulk)

    不锈钢卷 _09

    Ziyarar Abokin Ciniki

    bakin karfe coil (14)

    Faq

    Tambaya: Shin Manufacturer USA?

    A: Ee, muna karkace ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa na karkace wanda ke cikin ƙauyen Daqiuzhuang, Tianjin, China

    Tambaya. Zan iya samun wani gwaji da oda kawai tan?

    A: Tabbas. Zamu iya jigilar kaya don u tare da lcl sisivece. (Ƙasa da akwati na akwati)

    Tambaya: Kuna da fifikon biyan kuɗi?

    A: Ga babban tsari, 30-90 days l / c na iya zama karbuwa.

    Tambaya: Idan samfurin kyauta?

    A: Samfura kyauta, amma mai siye yana biyan jigilar kaya.

    Tambaya: Shin mai samar da zinari ne kuma ka aikata tabbacin kasuwanci?

    A: Ke shekara bakwai da ke mai siyar da sanyaya kuma ta yarda da tabbacin kasuwanci.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi